Tất cả sản phẩm
-
Máy in phun thăng hoa
-
Máy in dệt thăng hoa
-
Máy in dung môi sinh thái khổ lớn
-
Máy in phun kỹ thuật số
-
Máy in kỹ thuật số
-
Máy in phun UV
-
Máy in chuyển giấy
-
Máy in phun khổ rộng Epson
-
Máy in quảng cáo
-
Máy in áp phích thương mại
-
Máy in vải thăng hoa
-
Máy in thăng hoa Fedar
-
Máy in phun Skycolor
-
Máy in Storm Jet
Máy in dung môi sinh thái khổ lớn Stormjet F1-4 với 4 đầu I3200A1 / E1
| Kiểu đầu: | Epson I3200-A1 hoặc E1 |
|---|---|
| Chiều rộng in tối đa: | 1800mm |
| Số lượng đầu: | 4 chiếc |
Máy cắt decal Stormjet 2 đầu Máy in dung môi khổ lớn 1,8m
| Màu sắc: | CMYK |
|---|---|
| Cái đầu: | Epson I3200-A1 / I3200-E1 |
| Giao diện in: | Cổng thông tin |
Máy in dung môi sinh thái khổ lớn SC4180TS với bộ phận máy móc in
| Kiểu đầu: | Đầu in Epson I3200-A1 / E1 |
|---|---|
| Hệ thống cung cấp mực: | Hệ thống cung cấp mực |
| Số lượng đầu: | 2 chiếc đầu |
8 cái Epson I3200-A1 Đầu in Máy in vải thăng hoa cho vải
| Loại đầu in: | Epson I3200A1 |
|---|---|
| Định lượng: | 8 chiếc |
| Màu mực: | CMYK |
FEDAR Sản xuất Máy in dệt thăng hoa 3.2m Đa chức năng
| Loại đầu in: | Epson I3200-A1 |
|---|---|
| Định lượng: | số 8 |
| Chiều rộng in: | 3200mm |
Máy in kỹ thuật số dệt TC1946 với đầu 6 chiếc I3200A1
| Cái đầu: | Đầu Epson I3200-A1 |
|---|---|
| Số lượng đầu: | 6 chiếc |
| Phần mềm Rip: | Neostampa, Photoprint |
Máy in dệt thăng hoa 1,9m FD6194E Máy in kỹ thuật số cho quần áo
| Đầu in: | Đầu Epson I3200-A1 |
|---|---|
| Tốc độ in: | 150m2 / h |
| Loại mực: | mực thăng hoa, mực bột màu , mực nước |
Máy in vải thăng hoa kỹ thuật số màu Fedar TC1943
| Cái đầu: | Đầu Epson I3200-A1 |
|---|---|
| Số lượng đầu: | 6 chiếc |
| Chiều rộng in: | 1900mm |
Máy in dệt thăng hoa hai đầu Máy in kỹ thuật số Mực Pigment
| Đầu in: | Đầu in Epson I3200-A1 |
|---|---|
| Định lượng: | 2 chiếc |
| Loại mực: | Mực bột màu gốc nước |

