Tất cả sản phẩm
-
Máy in phun thăng hoa
-
Máy in dệt thăng hoa
-
Máy in dung môi sinh thái khổ lớn
-
Máy in phun kỹ thuật số
-
Máy in kỹ thuật số
-
Máy in phun UV
-
Máy in chuyển giấy
-
Máy in phun khổ rộng Epson
-
Máy in quảng cáo
-
Máy in áp phích thương mại
-
Máy in vải thăng hoa
-
Máy in thăng hoa Fedar
-
Máy in phun Skycolor
-
Máy in Storm Jet
Máy in FEDAR 70cm DTF DTG Trực tiếp đến Máy in May mặc Tự động
| đầu in: | Đầu in EPS I3200-A1 |
|---|---|
| Chiều rộng in tối đa: | 70cm |
| Số lượng đầu: | 2 chiếc |
Máy in phun UV Skycolor SC-4180UV 1800mm Tốc độ cao nhất Máy in cuộn để cuộn
| Kiểu đầu: | Đầu in I3200-A1 / E1 |
|---|---|
| Hệ thống cung cấp mực: | Hệ thống cung cấp mực |
| Số lượng đầu: | Đầu đôi |
118sqm / H I3200E1 Vinyl Inkjet Printer 1,8m Máy in decal khổ lớn Máy in dung môi Eco
| Kiểu đầu: | Đầu in F1440-A1 hoặc I3200-A1 / E1 |
|---|---|
| Chiều rộng in tối đa: | 1800mm |
| Sự bảo đảm: | 12 tháng |
Máy in dung môi sinh thái khổ lớn Stormjet 1.8m I3200E1 Máy in decal Vinyl
| Kiểu đầu: | F1440-A1 / I3200-A1 hoặc E1 |
|---|---|
| Chiều rộng in tối đa: | 1800mm |
| Số lượng đầu: | 3/4 chiếc |
Áo sơ mi Fedar Tee Máy in phun thăng hoa Máy in phun DTF PET Film
| đầu in: | EPS trên I3200-A1 |
|---|---|
| Chiều rộng in tối đa: | 650mm |
| Số lượng đầu: | 2 |
Máy in phun hai màu CMYK + W Dtg Máy in áo thun thăng hoa
| đầu in: | 2 đầu in I3200-A1 |
|---|---|
| Chiều rộng in tối đa: | 650mm |
| Phương tiện truyền thông: | Phim PET |
Máy in phun thăng hoa FD70-2 65cm CMYK + W Máy in áo thun cho quần áo
| đầu in: | 2 đầu in I3200-A1 |
|---|---|
| Cung cấp phương tiện: | Hệ thống cho ăn bình thường |
| Cổng truyền tải: | Ethrnet |
Máy in dệt thăng hoa tốc độ cao FEDAR Máy in giấy chuyển nhiệt 8 đầu in
| Loại đầu in: | Eps I3200A1 |
|---|---|
| Định lượng: | số 8 |
| Màu mực: | CMYK |
Máy in dệt thăng hoa EPS I3200-A1 T-Shirt Máy in bột lắc
| đầu in: | Đầu in EPS I3200-A1 |
|---|---|
| Chiều rộng in tối đa: | 70cm |
| Số lượng đầu: | 2 chiếc |
Máy in màng PET 700mm Dệt DTF Máy in áo thun
| đầu in: | EPS trên I3200-A1 |
|---|---|
| Chiều rộng in tối đa: | 700mm |
| Số lượng đầu: | 2 chiếc đầu |

