Tất cả sản phẩm
-
Máy in phun thăng hoa
-
Máy in dệt thăng hoa
-
Máy in dung môi sinh thái khổ lớn
-
Máy in phun kỹ thuật số
-
Máy in kỹ thuật số
-
Máy in phun UV
-
Máy in chuyển giấy
-
Máy in phun khổ rộng Epson
-
Máy in quảng cáo
-
Máy in áp phích thương mại
-
Máy in vải thăng hoa
-
Máy in thăng hoa Fedar
-
Máy in phun Skycolor
-
Máy in Storm Jet
Máy in kỹ thuật số khổ lớn Stormjet 1,8m Trong nhà ngoài trời
| YÊN NGHỈ: | Printfactory, Onyx, Photoprint, Maintop |
|---|---|
| Chiều rộng in: | 1,8 triệu |
| Đầu số lượng: | 8 chiếc |
Máy in kỹ thuật số UV CMYK + W Skycolor SC-4180UV Cuộn để Máy in phun cuộn
| Kiểu đầu: | Đầu in I3200-U1 |
|---|---|
| Chiều rộng in tối đa: | 1800mm |
| Định dạng hình ảnh: | JPG, TIFF, BMP, PDF, v.v. |
Máy in phun UV Skycolor C + W + C Cuộn để cuộn Máy vẽ UV khổ rộng
| Kiểu đầu: | Đầu in Epson I3200-U1 |
|---|---|
| Phương pháp bảo dưỡng: | UV LED chữa |
| Màu mực: | CMYK + W + CMYK |
Máy in phun kỹ thuật số khổ rộng Skycolor Chiều rộng in 3,2m
| Chiều rộng in: | 3,2m |
|---|---|
| Kiểu đầu: | Đầu Epson I3200-A1 / E1 |
| Màu sắc: | CMYK |
Máy in thăng hoa logo 65cm FD70-2 / FD70-4 Máy in áo sơ mi Dtf Tee
| đầu in: | Đầu in I3200-A1 |
|---|---|
| Loại mực: | Mực Pigmemt |
| Phương tiện truyền thông: | Phim PET |
Cuộn thăng hoa 2,6m để cuộn Máy in dệt Impresora Sublimadora
| Loại đầu in: | Đầu in Epson I3200-A1 |
|---|---|
| Số lượng đầu in: | số 8 |
| Loại mực: | Mực nhuộm thăng hoa, mực sắc tố |
FD5193E T Shirt Máy in phun thăng hoa Máy in decal
| Loại đầu in: | Epson I3200-A1 |
|---|---|
| Định lượng: | 3 chiếc |
| Tốc độ in: | 120m2 / h |
Máy in phun kỹ thuật số tốc độ cao 3.2m Máy cắt decal linh hoạt
| Chiều rộng in: | 3,2m |
|---|---|
| Kiểu đầu: | Đầu Epson I3200-A1 / E1 |
| YÊN NGHỈ: | In ảnh |
Máy cắt decal máy in phun 2-5mm Skycolor Sử dụng đầu I3200A1 / E1
| Ứng dụng: | Vinyl, Biểu ngữ, Lưới, Vải, v.v. |
|---|---|
| Đầu in: | Epson I3200-A1 / E1 |
| Số lượng đầu: | 2/1 chiếc đầu |
Máy in dung môi kỹ thuật số Stormjet SJ6160 / 6162 Khổ lớn
| Đầu in: | Epson I3200-A1 / E1 |
|---|---|
| Loại mực: | Mực dung môi sinh thái, Mực thăng hoa, Mực sắc tố nước |
| Định dạng hình ảnh: | JPG, TIFF, BMP, PDF, v.v. |

