Tất cả sản phẩm
-
Máy in phun thăng hoa
-
Máy in dệt thăng hoa
-
Máy in dung môi sinh thái khổ lớn
-
Máy in phun kỹ thuật số
-
Máy in kỹ thuật số
-
Máy in phun UV
-
Máy in chuyển giấy
-
Máy in phun khổ rộng Epson
-
Máy in quảng cáo
-
Máy in áp phích thương mại
-
Máy in vải thăng hoa
-
Máy in thăng hoa Fedar
-
Máy in phun Skycolor
-
Máy in Storm Jet
Máy in phun kỹ thuật số 3.2m Khổ lớn Máy in dung môi sinh thái Máy in decal Biểu ngữ Sticker
| Chiều rộng in: | 3200mm |
|---|---|
| Kiểu đầu: | I3200-A1 / E1 |
| YÊN NGHỈ: | In ảnh |
Máy in decal khổ rộng 1.9m FD5193E Truyền giấy với tốc độ cao
| Loại đầu in: | Epson I3200-A1 |
|---|---|
| Định lượng: | 3 |
| Độ phân giải đầu in: | 3200dpi |
Máy in phun thăng hoa Fedar 5198E Máy in nhuộm cho dệt thăng hoa
| Loại đầu in: | Epson I3200-A1 |
|---|---|
| Định lượng: | số 8 |
| Độ phân giải đầu in: | 3200dpi |
Máy in truyền DTF thăng hoa FEDAR 65cm Máy in phim chuyển vật nuôi kỹ thuật số
| đầu in: | Đầu in EPS I3200-A1 |
|---|---|
| Chiều rộng in tối đa: | 65cm |
| Số lượng đầu: | 2 chiếc |
Máy in dệt thăng hoa I3200-A1 Máy in nhuộm thăng hoa khổ lớn 1,9m
| Đầu in: | Đầu in EPS I3200-A1 |
|---|---|
| Tốc độ in: | 150m2 / h |
| Loại mực: | mực thăng hoa, mực bột màu , mực nước |
2 đầu Máy in dệt khổ lớn kỹ thuật số với đầu I3200-A1
| Đầu in: | Đầu in EpsI3200-A1 |
|---|---|
| Định lượng: | 2 |
| Màu mực: | CMYK 4 màu |
Fedar FD5194E 4 đầu Máy in dệt thăng hoa Tốc độ cao
| Loại đầu in: | Epson I3200-A1 |
|---|---|
| Độ phân giải đầu in: | 3200dpi |
| Tốc độ in: | 150m2 / h |
Máy in dệt thăng hoa 1,9m Máy in vải Polyester khổ rộng
| Cái đầu: | EPS trên I3200-A1 |
|---|---|
| Số lượng đầu: | 6 |
| Phần mềm Rip: | Neostampa, Photoprint |
FEDAR 8 đầu Máy in dệt thăng hoa kỹ thuật số đa chức năng để truyền nhiệt
| Loại đầu in: | EPS I3200-A1 |
|---|---|
| Định lượng: | số 8 |
| Chiều rộng in: | 3200mm |
Máy in phun Skycolor tốc độ cao cho quảng cáo ngoài trời Máy in dung môi sinh thái 6160
| Ứng dụng: | Vinyl, Biểu ngữ, Lưới, Vải, v.v. |
|---|---|
| Đầu in: | I3200-A1 / E1 / dx5 |
| Giao diện in: | Cổng thông tin |

