Tất cả sản phẩm
-
Máy in phun thăng hoa
-
Máy in dệt thăng hoa
-
Máy in dung môi sinh thái khổ lớn
-
Máy in phun kỹ thuật số
-
Máy in kỹ thuật số
-
Máy in phun UV
-
Máy in chuyển giấy
-
Máy in phun khổ rộng Epson
-
Máy in quảng cáo
-
Máy in áp phích thương mại
-
Máy in vải thăng hoa
-
Máy in thăng hoa Fedar
-
Máy in phun Skycolor
-
Máy in Storm Jet
Kewords [ wide format inkjet printer ] trận đấu 153 các sản phẩm.
Máy in dung môi sinh thái khổ lớn Stormjet 1,8m SJ-3180S
| Màu sắc: | CMYK |
|---|---|
| Cái đầu: | DX5 / I3200-A1 / I3200-E1 |
| Giao diện in: | Cổng thông tin |
Máy in phun Storm Jet Máy in phun khổ rộng 1,8m Eco Solvent Wide Format Plotter
| Kiểu đầu: | DX5 / I3200-A1 / E1 |
|---|---|
| Chiều rộng in tối đa: | 1800mm |
| Số lượng đầu: | 3/4 chiếc |
Máy in dung môi sinh thái khổ lớn CMYK Stormjet tốc độ cao
| Sử dụng: | Vinyl, Banner, Back-lit, Mesh, Canvas, v.v. |
|---|---|
| Số lượng đầu: | 3 hoặc 4 |
| Kiểu đầu: | Dx5 hoặc i3200 - A1 |
Máy in dung môi sinh thái khổ lớn I3200 A1 SC 320TS
| Sử dụng: | Vật liệu 3.2m |
|---|---|
| Số đầu: | 2/3 |
| Kiểu đầu: | F1440-A1 hoặc I3200-A1 |
Máy in phun kỹ thuật số SkyColor 1800mm
| Chiều rộng in: | 1800mm |
|---|---|
| Đầu in: | EPS DX5 / EPS 4720 |
| Số lượng đầu: | 2/1 |
Máy in thăng hoa 1,9m 2 đầu 4720 cho vải
| Đầu in: | EPS 4720 |
|---|---|
| Hệ thống cung cấp mực: | Hệ thống cung cấp mực tích cực Siphon |
| Chiều rộng in tối đa: | 1900mm |
Máy in dung môi sinh thái khổ lớn SC4180TS với bộ phận máy móc in
| Kiểu đầu: | Đầu in Epson I3200-A1 / E1 |
|---|---|
| Hệ thống cung cấp mực: | Hệ thống cung cấp mực |
| Số lượng đầu: | 2 chiếc đầu |
Máy in dệt thăng hoa CMYK Fedar I3200
| Kiểu đầu: | Epson I3200-A1 |
|---|---|
| Chiều rộng in tối đa: | 1800m |
| Số lượng đầu: | 6 đầu / sáu đầu in |
Mực in thăng hoa 1.6m Máy in kỹ thuật số Khổ rộng
| Đầu in: | I3200-A1 / I3200-E1 |
|---|---|
| Số lượng đầu: | 1/2 |
| Chiều rộng in: | 1.6m |
Epson DX5 Roll to Roll 3.2m Eco Solvent Printer
| Đầu in: | Bản gốc Dx5, EPS 4720 |
|---|---|
| Hệ thống cung cấp mực: | Hệ thống cung cấp mực tích cực Siphon |
| Kích thước in: | 3,2m |

