Tất cả sản phẩm
-
Máy in phun thăng hoa
-
Máy in dệt thăng hoa
-
Máy in dung môi sinh thái khổ lớn
-
Máy in phun kỹ thuật số
-
Máy in kỹ thuật số
-
Máy in phun UV
-
Máy in chuyển giấy
-
Máy in phun khổ rộng Epson
-
Máy in quảng cáo
-
Máy in áp phích thương mại
-
Máy in vải thăng hoa
-
Máy in thăng hoa Fedar
-
Máy in phun Skycolor
-
Máy in Storm Jet
Kewords [ wide format inkjet printer ] trận đấu 153 các sản phẩm.
Máy in bản đồ 8 đầu tất cả trong một máy in phun Skycolor
| Màu sắc: | CMYK |
|---|---|
| Cái đầu: | F1440-A1 / I3200-A1 / I3200-E1 |
| Số lượng đầu: | số 8 |
Máy in phun kỹ thuật số khổ rộng Skycolor Chiều rộng in 3,2m
| Chiều rộng in: | 3,2m |
|---|---|
| Kiểu đầu: | Đầu Epson I3200-A1 / E1 |
| Màu sắc: | CMYK |
Áp phích 8 đầu Máy in phun Skycolor để Quảng cáo
| Màu sắc: | CMYK |
|---|---|
| Cái đầu: | F1440-A1 / I3200-A1 / I3200-E1 |
| Số lượng đầu: | số 8 |
Máy in phun Stormjet khổ nhỏ 1.6m Máy in dung môi sinh thái khổ lớn
| Đầu in: | I3200-A1 / E1 |
|---|---|
| Số lượng đầu: | 1/2 chiếc |
| Chiều rộng in: | 1.6m |
Tự động làm sạch 3 đầu Máy in phun màu Sky 1,8m
| Kiểu đầu: | F1440-A1 hoặc I3200-A1 |
|---|---|
| Hệ thống cung cấp mực: | Hệ thống cung cấp mực tích cực Siphon |
| Chiều rộng in tối đa: | 1,8 triệu |
Máy in phun dung môi sinh thái Stormjet SJ7160S 1.6m 3200DPI
| Đầu in: | F1440-A1 / I3200-A1 |
|---|---|
| Số lượng đầu: | 1/2 |
| Chiều rộng in: | 1.6m |
1/2 đầu Máy in phun Stormjet SJ7160S Eco Solvent 1/2 đầu 1,6m
| Đầu in: | F1440-A1 / I3200-A1 |
|---|---|
| Số lượng đầu: | 1/2 |
| Chiều rộng in: | 1.6m |
Máy in phun Stormjet khổ rộng in 1800mm
| Kiểu đầu: | F1440-A1 / I3200-A1 / I3200-E1 |
|---|---|
| Trọng lượng thô: | 350KGS |
| Chiều rộng in tối đa: | 1800mm |
1,9m Thăng hoa Máy in khổ rộng 150sqm / h
| Đầu in: | EPS I3200-A1 |
|---|---|
| Số lượng đầu in: | 4 chiếc |
| Tốc độ in: | 150 mét vuông / giờ |
Máy in phun UV Skycolor SC-4180UV 1800mm Tốc độ cao nhất Máy in cuộn để cuộn
| Kiểu đầu: | Đầu in I3200-A1 / E1 |
|---|---|
| Hệ thống cung cấp mực: | Hệ thống cung cấp mực |
| Số lượng đầu: | Đầu đôi |

