Tất cả sản phẩm
-
Máy in phun thăng hoa
-
Máy in dệt thăng hoa
-
Máy in dung môi sinh thái khổ lớn
-
Máy in phun kỹ thuật số
-
Máy in kỹ thuật số
-
Máy in phun UV
-
Máy in chuyển giấy
-
Máy in phun khổ rộng Epson
-
Máy in quảng cáo
-
Máy in áp phích thương mại
-
Máy in vải thăng hoa
-
Máy in thăng hoa Fedar
-
Máy in phun Skycolor
-
Máy in Storm Jet
Kewords [ wide format inkjet printer ] trận đấu 153 các sản phẩm.
Chiều rộng in 1,8m Máy in phun UV CMYK + W cho các sản phẩm quảng cáo
| Kiểu đầu: | Đầu in Epson I3200-U1 |
|---|---|
| Chiều rộng in tối đa: | 1800mm |
| Định dạng hình ảnh: | JPG, TIFF, BMP, PDF, v.v. |
Quần áo kỹ thuật số nhiều màu Máy in thăng hoa Fedar Khổ rộng
| Đầu in: | Epson I3200-A1 |
|---|---|
| Định lượng: | 2 chiếc |
| Màu mực: | CMYK |
Máy in kỹ thuật số UV CMYK + W Skycolor SC-4180UV Cuộn để Máy in phun cuộn
| Kiểu đầu: | Đầu in I3200-U1 |
|---|---|
| Chiều rộng in tối đa: | 1800mm |
| Định dạng hình ảnh: | JPG, TIFF, BMP, PDF, v.v. |
Máy in phun màu Sky CMYK I3200-A1 3200mm
| Sử dụng: | Vật liệu 3.2m |
|---|---|
| Số đầu: | 2/3 |
| Kiểu đầu: | F1440-A1 hoặc I3200-A1 |
Máy in phun dung môi sinh thái F1440-A1
| Mô hình: | SC-6160S / SC-6162TS |
|---|---|
| Chiều rộng in tối đa: | 1.6m |
| Kiểu đầu: | 1 hoặc 2 chiếc Epson F1440-A1 / I3200-A1 |
Quảng cáo dung môi sinh thái Máy in phun 8 đầu Skycolor
| Màu sắc: | CMYK |
|---|---|
| Cái đầu: | F1440-A1 / I3200-A1 / E1 |
| Số lượng đầu: | 8 chiếc |
Máy in phun 8 đầu Skycolor tốc độ cao hiệu quả cao Máy in linh hoạt
| Cái đầu: | Đầu Epson I3200-A1 / E1 |
|---|---|
| Số lượng đầu: | 8 chiếc |
| YÊN NGHỈ: | Printfactory, Onyx, Photoprint, Maintop |
Máy in phun kỹ thuật số Skycolor EPS F1440-A1 3.2m
| Thủ trưởng: | 2 hoặc 3 hoặc 4 đầu |
|---|---|
| Kiểu đầu: | EPS F1440-A1 hoặc I3200-A1 |
| YÊN NGHỈ: | Photoprint, Ony, Maintop |
Máy in phun UV tốc độ cao và tiên tiến Skycolor 1903 Máy in dây đai lưới 3200DPI
| Kiểu đầu: | Đầu in Epson I3200-U1 |
|---|---|
| Chiều rộng in: | 1900mm |
| Màu sắc: | CMYK + W + CMYK |
Tự động làm sạch Máy in phun màu bầu trời kỹ thuật số 3 đầu
| Kiểu đầu: | F1440-A1 hoặc I3200-A1 |
|---|---|
| Hệ thống cung cấp mực: | Hệ thống cung cấp mực tích cực Siphon |
| Chiều rộng in tối đa: | 1,8 triệu |

