Tất cả sản phẩm
-
Máy in phun thăng hoa
-
Máy in dệt thăng hoa
-
Máy in dung môi sinh thái khổ lớn
-
Máy in phun kỹ thuật số
-
Máy in kỹ thuật số
-
Máy in phun UV
-
Máy in chuyển giấy
-
Máy in phun khổ rộng Epson
-
Máy in quảng cáo
-
Máy in áp phích thương mại
-
Máy in vải thăng hoa
-
Máy in thăng hoa Fedar
-
Máy in phun Skycolor
-
Máy in Storm Jet
Máy in phun kỹ thuật số Fedar FD6194E Eps3200
| đầu in: | 4720 |
|---|---|
| Số lượng đầu in: | 4 |
| Ứng dụng: | Giấy chuyển 1000m (20-100g) |
6 hoặc 8 đầu I3200 Máy in thăng hoa Fedar 3200dpi
| Cái đầu: | 4720 hoặc I3200 |
|---|---|
| Số lượng đầu: | 6 hoặc 8 |
| Vật chất: | Giấy chuyển 45 gsm |
Trang chủ Máy in thăng hoa 8 đầu Dx5 Fedar
| Cái đầu: | Dx5 hoặc 4720 hoặc I3200 |
|---|---|
| Số lượng đầu: | 6 hoặc 8 |
| Vật chất: | Giấy chuyển 45 gsm |
Máy in thăng hoa 2 Pass 150m2 / H Fedar với 4 đầu Eps4720
| Đầu in: | 4720 hoặc I3200-A1 |
|---|---|
| Số lượng đầu: | 4 đầu |
| Chiều rộng in: | 1900mm |
6 cái 4720 Đầu in FD6198E Fedar Máy in thăng hoa
| đầu in: | 4720 |
|---|---|
| Số lượng đầu in: | 6 |
| Ứng dụng: | Giấy chuyển 1000m (20-100g) |

