Tất cả sản phẩm
-
Máy in phun thăng hoa
-
Máy in dệt thăng hoa
-
Máy in dung môi sinh thái khổ lớn
-
Máy in phun kỹ thuật số
-
Máy in kỹ thuật số
-
Máy in phun UV
-
Máy in chuyển giấy
-
Máy in phun khổ rộng Epson
-
Máy in quảng cáo
-
Máy in áp phích thương mại
-
Máy in vải thăng hoa
-
Máy in thăng hoa Fedar
-
Máy in phun Skycolor
-
Máy in Storm Jet
Máy in thăng hoa 6 đầu EPS I3200-A1 1900mm Fedar
| Sử dụng: | Giấy chuyển |
|---|---|
| Cái đầu: | EPS I3200-A1 |
| Số lượng đầu: | 6 |
1500W 8 đầu Máy in thăng hoa CMYK Fedar 1.9m
| đầu in: | I3200-A1 |
|---|---|
| Số lượng đầu in: | số 8 |
| Chiều rộng phương tiện tối đa: | 1900mm |
150sqm / H 4 Đầu in Chuyển Máy in thăng hoa Fedar
| Đầu in: | EPS I3200-A1 |
|---|---|
| Số lượng đầu in: | 4 chiếc |
| Tốc độ in: | 150 mét vuông / giờ |
1500W 8 đầu CMYK Ink Máy in thăng hoa Fedar 1,9m
| đầu in: | I3200-A1 |
|---|---|
| Số lượng đầu in: | số 8 |
| Chiều rộng phương tiện tối đa: | 1900mm |
Máy in Fedar Giấy chuyển mực sắc tố gốc nước 1,9m
| Đầu in: | EPS I3200-A1 |
|---|---|
| Số lượng đầu: | 4 đầu |
| Chiều rộng in: | 1,9m |
Đầu in Máy in thăng hoa Fedar I3200 để chuyển giấy
| Đầu in: | Đầu in Epson I3200 |
|---|---|
| Hệ thống cung cấp mực: | Hệ thống cung cấp mực tích cực Siphon |
| Chiều rộng in tối đa: | 1,9m |
Máy in thăng hoa FD5194E 3200 Nozzle Dye Fedar
| Cái đầu: | Đầu I3200-A1 |
|---|---|
| Số lượng đầu: | 4 đầu |
| Chiều rộng in: | 1900mm |
Máy in Pyrography Film EPS4720 600mm Fedar
| Kiểu đầu: | Đầu Epson 4720 |
|---|---|
| Chiều rộng in tối đa: | 60cm |
| Số lượng đầu: | Đầu kép, 2 đầu |
Máy in truyền nhiệt Epson 3 hoặc 4 đầu CMYK 150m2 / H
| Cái đầu: | 4720 |
|---|---|
| Số lượng đầu: | 4 |
| Chiều rộng in: | 1900mm |
Máy in thăng hoa EPS3200 2 Pass Fedar FD5193E
| đầu in: | đầu in eps 4720 |
|---|---|
| Số lượng đầu in: | 3 |
| Ứng dụng: | Giấy chuyển (28-100g) |

