Tất cả sản phẩm
-
Máy in phun thăng hoa
-
Máy in dệt thăng hoa
-
Máy in dung môi sinh thái khổ lớn
-
Máy in phun kỹ thuật số
-
Máy in kỹ thuật số
-
Máy in phun UV
-
Máy in chuyển giấy
-
Máy in phun khổ rộng Epson
-
Máy in quảng cáo
-
Máy in áp phích thương mại
-
Máy in vải thăng hoa
-
Máy in thăng hoa Fedar
-
Máy in phun Skycolor
-
Máy in Storm Jet
Máy in phun kỹ thuật số Skycolor EPS F1440-A1 3.2m
| Thủ trưởng: | 2 hoặc 3 hoặc 4 đầu |
|---|---|
| Kiểu đầu: | EPS F1440-A1 hoặc I3200-A1 |
| YÊN NGHỈ: | Photoprint, Ony, Maintop |
Máy in phun kỹ thuật số Storm Jet 2 đầu 1,8m SJ-3180TS
| Màu sắc: | CMYK |
|---|---|
| Cái đầu: | Dx5 hoặc I3200-A1 |
| Số lượng đầu: | 2 |
Máy in phun kỹ thuật số đầu Skycolor 2 chiếc 1.6m
| Sử dụng: | Vinyl |
|---|---|
| Đầu in: | Dx5 / I3200 |
| Số lượng đầu: | 2 |
Máy in Epson Sublimation Pyrography độ phân giải cao FD65
| Kiểu đầu: | EPSON I3200 A1 |
|---|---|
| Chiều rộng in tối đa: | 60cm |
| Số lượng đầu: | Đầu kép, 2 đầu |
Máy in giấy thăng hoa Fedar FD6198E 2000m
| Cái đầu: | I3200 - A1 |
|---|---|
| Số lượng đầu: | 6 hoặc 8 |
| Phần mềm Rip: | Neostampa, Photoprint, Ergosoft |
Máy in phun kỹ thuật số 3 đầu Dx5 4720 1.8m F1
| Kiểu đầu: | đầu in micropiezo DX5 hoặc 4720 |
|---|---|
| Trọng lượng thô: | 350KGS |
| Chiều rộng in tối đa: | 1,8 triệu |
Máy in phun kỹ thuật số SkyColor 1800mm
| Chiều rộng in: | 1800mm |
|---|---|
| Đầu in: | EPS DX5 / EPS 4720 |
| Số lượng đầu: | 2/1 |
Máy in giấy thăng hoa khổ lớn SC-4180TS 1.8M
| Chiều rộng in: | 1800mm |
|---|---|
| Cái đầu: | Dx5 I3200-E1 |
| Số lượng đầu: | 2 |
Máy in phun kỹ thuật số FEDAR 60cm FD65-2
| Kiểu đầu: | Đầu Epson 4720 |
|---|---|
| Chiều rộng in tối đa: | 60cm |
| Số lượng đầu: | Đầu kép, 2 đầu |
Máy in phun kỹ thuật số một đầu khổ rộng 1,6m SJ-7160S
| Kiểu đầu: | đầu in micropiezo DX5 hoặc 4720 |
|---|---|
| Hệ thống cung cấp mực: | Hệ thống cung cấp mực tích cực Siphon |
| Chiều rộng in tối đa: | 1.6m |

