Tất cả sản phẩm
-
Máy in phun thăng hoa
-
Máy in dệt thăng hoa
-
Máy in dung môi sinh thái khổ lớn
-
Máy in phun kỹ thuật số
-
Máy in kỹ thuật số
-
Máy in phun UV
-
Máy in chuyển giấy
-
Máy in phun khổ rộng Epson
-
Máy in quảng cáo
-
Máy in áp phích thương mại
-
Máy in vải thăng hoa
-
Máy in thăng hoa Fedar
-
Máy in phun Skycolor
-
Máy in Storm Jet
Máy in phun kỹ thuật số 3200mm Skycolor 1440DPI
| Chiều rộng in: | 3200mm |
|---|---|
| Kiểu đầu: | I3200-A1 / E1 |
| YÊN NGHỈ: | In ảnh |
Máy in phun kỹ thuật số Skycolor 3.2m với CMYK đôi
| Sử dụng: | Vật liệu 3.2m |
|---|---|
| Kiểu đầu: | I3200-A1 / I3200-E1 |
| YÊN NGHỈ: | In ảnh |
Máy in phun kỹ thuật số Skycolor 3.2m để quảng cáo
| Cấp: | Mức độ công nghiệp |
|---|---|
| Chùm tia: | Nhôm |
| MỰC: | CMYK đôi |
Máy in phun kỹ thuật số khổ lớn SC320TS
| Sử dụng: | Vật liệu 3.2m |
|---|---|
| Thủ trưởng: | 2/3/4 |
| Kiểu đầu: | I3200-A1 / I3200-U1 |
Máy in phun kỹ thuật số Aluminium Skycolor 3.2m với 4 đầu
| Sử dụng: | Vật liệu 3.2m |
|---|---|
| Thủ trưởng: | 2/3/4 |
| Kiểu đầu: | I3200-A1 / I3200-E1 |
Máy in phun định dạng rộng Fedar 8 đầu 3200dpi CE
| Loại đầu in: | Epson I3200-A1 |
|---|---|
| Định lượng: | số 8 |
| Độ phân giải đầu in: | 3200dpi |
2021 FEDAR EpsI3200-A1 Máy in phun kỹ thuật số đầu in để thăng hoa
| Loại đầu in: | Epson I3200-A1 |
|---|---|
| Định lượng: | số 8 |
| Độ phân giải đầu in: | 3200dpi |
Máy nhuộm thăng hoa Polyester 1900mm Máy in phun kỹ thuật số
| Sử dụng: | Giấy chuyển |
|---|---|
| Cái đầu: | Eps trên I3200-A1 |
| Số lượng đầu: | 6 |
Eco Solvent Ink Máy in phun kỹ thuật số tia nhôm 3.2m
| Sử dụng: | Vật liệu 3.2m |
|---|---|
| Thủ trưởng: | 2/3/4 |
| Kiểu đầu: | dx5 hoặc I3200A1 |
Máy in phun kỹ thuật số Banner 2 đầu 1,8m
| Đầu in: | Đầu in EPS F1440-A1 hoặc I3200-E1 |
|---|---|
| Hệ thống cung cấp mực: | Hệ thống cung cấp mực tích cực Siphon |
| Chiều rộng in tối đa: | 1,8 triệu |

