Tất cả sản phẩm
-
Máy in phun thăng hoa
-
Máy in dệt thăng hoa
-
Máy in dung môi sinh thái khổ lớn
-
Máy in phun kỹ thuật số
-
Máy in kỹ thuật số
-
Máy in phun UV
-
Máy in chuyển giấy
-
Máy in phun khổ rộng Epson
-
Máy in quảng cáo
-
Máy in áp phích thương mại
-
Máy in vải thăng hoa
-
Máy in thăng hoa Fedar
-
Máy in phun Skycolor
-
Máy in Storm Jet
Kewords [ wide format inkjet printer ] trận đấu 153 các sản phẩm.
Máy in dung môi sinh thái khổ lớn Skycolor SC4180TS Máy in kỹ thuật số
| Kiểu đầu: | Đầu in Epson I3200-A1 / E1 |
|---|---|
| Nghị quyết: | 3200 DPI |
| Số lượng đầu: | 2 chiếc đầu |
Stormjet SJ7160 / 7162 Máy in dung môi sinh thái khổ lớn 1,6m với 1/2 đầu in
| Đầu in: | Epson I3200-A1 / E1 |
|---|---|
| Loại mực: | Mực dung môi sinh thái, Mực thăng hoa, Mực sắc tố nước |
| Định dạng hình ảnh: | JPG, TIFF, BMP, PDF, v.v. |
Máy in quảng cáo 10A đầu đôi 1,8m
| Kiểu đầu: | Đầu in EPS F1440-A1 hoặc I3200-A1 |
|---|---|
| Hệ thống cung cấp mực: | Hệ thống cung cấp mực tích cực Siphon |
| Chiều rộng in tối đa: | 1,8 triệu |
Máy vẽ UV SC-4180UV 1,8m
| Đầu in: | Bản gốc Dx5, EPS 4720 |
|---|---|
| Hệ thống cung cấp mực: | Hệ thống cung cấp mực tích cực Siphon |
| Chiều rộng in tối đa: | 1,8 triệu |
Máy in kỹ thuật số dung môi sinh thái 1,6m hai đầu
| Đầu in: | I3200-A1 / I3200-E1 |
|---|---|
| Số lượng đầu: | 1/2 |
| Chiều rộng in: | 1.6m |
Máy in vải thăng hoa sinh thái 1.6m Skycolor 3200dpi
| Đầu in: | F1440-A1 / I3200-A1 |
|---|---|
| Số lượng đầu: | 2 |
| Phần mềm Rip: | Onyx, Photoprint, Maintop |
Máy in quảng cáo áp phích Skycolor hai đầu
| Kiểu đầu: | Đầu in EPS F1440-A1 hoặc I3200-A1 |
|---|---|
| Hệ thống cung cấp mực: | Hệ thống cung cấp mực tích cực Siphon |
| Số lượng đầu: | Đôi đầu đôi |
Máy in decal kỹ thuật số Stormjet 1,6m một đầu tất cả trong một
| Đầu in: | I3200-A1 / I3200-E1 |
|---|---|
| Số lượng đầu: | 1/2 |
| Chiều rộng in: | 1.6m |
Máy in quảng cáo độ phân giải cao tự động 1,8m để in ấn chuyên nghiệp
| Kiểu đầu: | Đầu I3200-A1 / E1 / DX5 |
|---|---|
| Số lượng đầu: | 2 |
| Chiều rộng in tối đa: | 1800mm |
Máy in hình nền kỹ thuật số 1,6m mét Máy vẽ dung môi sinh thái
| Đầu in: | Đầu I3200-A1 / E1 |
|---|---|
| Số lượng đầu: | 1/2 chiếc |
| Chiều rộng in: | 1600MM |

