Tất cả sản phẩm
-
Máy in phun thăng hoa
-
Máy in dệt thăng hoa
-
Máy in dung môi sinh thái khổ lớn
-
Máy in phun kỹ thuật số
-
Máy in kỹ thuật số
-
Máy in phun UV
-
Máy in chuyển giấy
-
Máy in phun khổ rộng Epson
-
Máy in quảng cáo
-
Máy in áp phích thương mại
-
Máy in vải thăng hoa
-
Máy in thăng hoa Fedar
-
Máy in phun Skycolor
-
Máy in Storm Jet
FEDAR Shake Powder 2 Đầu Máy in kỹ thuật số 60cm
| Kiểu đầu: | Đầu EPSON I3200-A1 |
|---|---|
| Chiều rộng in tối đa: | 60cm |
| Số lượng đầu: | 2 đầu |
FD6198E Máy in decal khổ lớn FEDAR cho giấy chuyển 1,9m
| đầu in: | Epson I3200-A1 |
|---|---|
| Số lượng đầu in: | số 8 |
| Ứng dụng: | 2000m Giấy chuyển (28-100g) |
Máy in kỹ thuật số Stormjet F1 I3200 A1
| Sử dụng: | Vinyl, Banner, Back-lit, Mesh, Canvas, v.v. |
|---|---|
| Số lượng đầu: | 3 hoặc 4 |
| Kiểu đầu: | Dx5 hoặc 4720 |
Stormjet BluePaper Water Pigment Ink Máy in kỹ thuật số
| Sử dụng: | Giấy màu xanh, biểu ngữ linh hoạt |
|---|---|
| Số lượng đầu: | 3 |
| Kiểu đầu: | I3200-A1 |
Máy in decal kỹ thuật số hai đầu EPSON DX5 SJ 3180TS
| Đầu in: | Bản gốc Dx5, EPS 4720 |
|---|---|
| Hệ thống cung cấp mực: | Hệ thống cung cấp mực tích cực Siphon |
| Ứng dụng: | Vinyl / banner / lưới / vải / đèn nền / giấy chuyển |
1900mm Thăng hoa EPS 4720 Máy in kỹ thuật số
| Đầu in: | EPS 4720 |
|---|---|
| Hệ thống cung cấp mực: | Hệ thống cung cấp mực tích cực Siphon |
| Chiều rộng in tối đa: | 1,9m |
Máy in decal thăng hoa chuyển giấy Fedar 45gsm
| Cái đầu: | Dx5 hoặc 4720 hoặc I3200 |
|---|---|
| Số lượng đầu: | 6 hoặc 8 |
| Vật chất: | Giấy chuyển 45Gsm |
Máy in Vinyl nhiều màu Skycolor 1440dpi 1800mm
| Chiều rộng in: | 1800mm |
|---|---|
| Cái đầu: | Dx5 / 4720 |
| Số lượng đầu: | 2 |
Máy in kỹ thuật số FD65-2 Pyrography Film EPSON 4720
| Kiểu đầu: | Đầu Epson 4720 |
|---|---|
| Chiều rộng in tối đa: | 60cm |
| Số lượng đầu: | Đầu kép, 2 đầu |

